
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA YA HABARI

TANGAZO LA NAFASI MBILI (2) ZA UJUMBE WA BOOI YA WAKURUGENZI YA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA (TCRA)

Mwenyekiti wa Kamati ya Uteuzi (Nomination Committee) iliyoanzishwa chini ya Kifungu
cha 8(1) cha Sheria ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania, Na. 12 ya mwaka 2003
anawakaribisha Watanzania wenye sifa stahiki zinazofafanuliwa kwenye Tangazo hili,
kuomba kuteuliwa kujaza nafasi mbili zilizo wazi katika Bodi ya Wakurugenzi ya TCRA.
Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia matakwa ya Vifungu vya 7(5) na 11 vya Sheria ya
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania ya mwaka 2003 na kutokuwa na maslahi kinzani
(Conflict of Interests) na majukumu ya TCRA.

Wasifu stahiki wa Waombaji
Kwa mujibu wa Jedwali la kwanza la Sheria ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
anayeweza kuteuliwa kuwa Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi ya TCRA anapaswa kuwa na
sifa zifuatazo: -

(i) Awe mwenye Shahada kutoka Chuo Kikuu kinachotambuliwa;
(ii) Awe mwenye uzoefu kazini kwa walao miaka kumi (10) katika moja au zaidi ya fani

zifuatazo: Utawala, Sheria, Uchumi, Fedha, Uhandisi, Utangazaji au Teknolojia ya
Habari na Mawasiliano;

(iii) Awe mwenye ufahamu wa Sekta;
(iv) Airidhishe Kamati ya Uteuzi kuwa hana, na hatarajiwi kuwa na maslahi kinzani

inavyoainishwa katika Kifungu cha 11 cha Sheria ya Mamlaka ya Mawasiliano
Tanzania;

(v) Awe mwenye hiari na utayari wa kuhudumu kama Mjumbe wa Bodi ya Wakurugenzi
wa Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania;

(vi) Kwa maoni ya Kamati ya Uteuzi, awe anayefaa kutekeleza kwa weledi na uaminifu
majukumu na wajibu za Bodi ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania.

Waombaji wenye uzoefu (wa/iobobea) katika fani za Utangazaji na TEHAMA watapewa
kipaumbe/e.

Maombi yote yakiwa yameambatishwa na Wasifu Binafsi (Curriculum Vitae - CV) wa
mwombaji na majina na anuani za Wadhamini watatu (3), mmojawapo akiwa ni Mwajiri wa
mwisho au wa sasa (the last or current Employer), yatumwe kwa: -

Mwenyekiti,
Kamati ya Uteuzi ya Bodi ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
Wizara ya Mawasiliano na Teknolojia ya Habari,
Mji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa Ujenzi,
S.L.P 677
404700000MA.
Maombi yawasilishwe kwa Mwenyekiti kabla, au ifikapo tarehe 25 Juni, 2021
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MWENYEKITI WA KAMATI YA UTEUZI BOOI YA TCRA


